Web Site Analysis

แสดงกระทู้

This section allows you to view all posts made by this member. Note that you can only see posts made in areas you currently have access to.


Topics - RKC_Vakwai

หน้า: [1] 2 3 ... 49
1
รอบชิงอันดับ 7

เจ้อเจียง (จีน, เจ้าภาพ) 3 - 1 สุพรีม-ชลบุรี (ไทย, เอเชีย) เซ็ต คะแนน 25 - 22, 20 - 25, 25 - 13 และ 25 - 19

สุพรีม-ชลบุรี จาก ไทย และ เอเชีย  ได้ บ๋วย ในรายการนี้ไปครอง



คู่ เจ้อเจียง (จีน, เจ้าภาพ) พบ สุพรีม-ชลบุรี (ไทย, เอเชีย) ถ่ายทอดสดที่ช่อง 3 แฟมิลี่

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://www.ch3thailand.com/%E0%B8%94%E0%B8%B9%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B8%A7%E0%B8%B5%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%A5%E0%B8%99%E0%B9%8C/13 สำหรับช่อง 3 แฟมิลี่

2
รอบชิงอันดับ 5 ถึง 8

สุพรีม-ชลบุรี (ไทย, เอเชีย) 1 - 3 โวเลโร่ ซือริช (สวิสเซอร์แลนด์, ไวล์การ์ด) เซ็ต คะแนน 17 - 25, 20 - 25, 25 - 23 และ 21 - 25

สุพรีม-ชลบุรี จาก ไทย และ เอเชีย  ตกรอบ ชิงอันดับ 5 ถึง 8 ไปแข่งรอบชิงอันดับ 7 พบกับ เจ้อเจียง จาก จีน ต่อไป



คู่ สุพรีม-ชลบุรี (ไทย, เอเชีย) พบ โวเลโร่ ซือริช (สวิสเซอร์แลนด์, ไวล์การ์ด) ถ่ายทอดสดที่ช่อง 3 แฟมิลี่

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://www.ch3thailand.com/%E0%B8%94%E0%B8%B9%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B8%A7%E0%B8%B5%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%A5%E0%B8%99%E0%B9%8C/13 สำหรับช่อง 3 แฟมิลี่

3
รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่มบี

สุพรีม-ชลบุรี (ไทย, เอเชีย) 3 - 1 อัลไต (คาซัคสถาน, ไวล์การ์ด) เซ็ต คะแนน 25 - 23, 25 - 20, 17 - 25 และ 25 - 17
ปราเอีย คลูบี (บราซิล, อเมริกาใต้) 1 - 3 เอจซาจือบาชิ วิททร่า อิซทันบูล (ตุรกี, ยุโรป) 27 - 25, 21 - 25, 11 - 25 และ 21 - 25

เอจซาจือบาชิ วิททร่า อิซทันบูล (ตุรกี, ยุโรป)  ได้ แชมป์ กลุ่มนี้ไปครอง และผ่านเข้าสู่ รอบรองชนะเลิศไปพบกับ มีนัส เตนิส คลูบี จาก บราซิล, อเมริกาใต้ ต่อไป
ปราเอีย คลูบี (บราซิล, อเมริกาใต้)  ได้ รองแชมป์ กลุ่มนี้ไปครอง และผ่านเข้าสู่ รอบรองชนะเลิศไปพบกับ ธนาคารวากืฟ อิซทันบูล จาก ตุรกี, ยุโรป ต่อไป
สุพรีม-ชลบุรี (ไทย, เอเชีย)  ได้ ที่ 3 กลุ่มนี้ไปครอง และผ่านเข้าสู่ รอบชิงอันดับ 5 ถึง 8 ไปพบกับ โวเลโร่ ซือริช จาก สวิสเซอร์แลนด์, ยุโรป ต่อไป
อัลไต (คาซัคสถาน, ไวล์การ์ด)  ได้ บ๋วย กลุ่มนี้ไปครอง และผ่านเข้าสู่ รอบชิงอันดับ 5 ถึง 8 ไปพบกับ เจ้อเจียง จาก จีน, เจ้าภาพ ต่อไป




คู่ สุพรีม-ชลบุรี (ไทย, เอเชีย) พบ อัลไต (คาซัคสถาน, ไวล์การ์ด) ถ่ายทอดสดที่ช่อง 3 เฮชดี
คู่ ปราเอีย คลูบี (บราซิล, อเมริกาใต้) พบ เอจซาจือบาชิ วิททร่า อิซทันบูล (ตุรกี, ยุโรป) ถ่ายทอดสดที่ VB mypassion youtube

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://www.ch3thailand.com/%E0%B8%94%E0%B8%B9%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B8%A7%E0%B8%B5%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%A5%E0%B8%99%E0%B9%8C สำหรับช่อง 3 เฮชดี และ https://www.youtube.com/channel/UC9y9JogffMmDtWP3AXzqrHw สำหรับ VB mypassion youtube

4
รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่มบี

ปราเอีย คลูบี (บราซิล, อเมริกาใต้) 3 - 0 อัลไต (คาซัคสถาน, ไวล์การ์ด) เซ็ต คะแนน 25 - 14, 25 - 16 และ 25 - 17
สุพรีม-ชลบุรี (ไทย, เอเชีย) 0 - 3 เอจซาจือบาชิ วิเทร อิซทันบูล (ตุรกี, ยุโรป) เซ็ต คะแนน 15 - 25, 11 - 25 และ 17 - 25

สโมสรวอลเล่ย์บอลหญิง สุพรีม-ชลบุรี จากไทย  ตก รอบแบ่งกลุ่ม ในรายการนี้ไปแข่งรอบชิงอันดับ 5 ถึง 8 ต่อไป

สโมสรวอลเล่ย์บอลหญิง ปราเอีย คลูบี จากบราซิล และ เอจซาจือบาชิ วิเทร อิซทันบูล จาก ตุรกี  ผ่านเข้าสู่ รอบรองชนะเลิศ ในรายการนี้ต่อไป




คู่ ปราเอีย คลูบี (บราซิล, อเมริกาใต้) พบ อัลไต (คาซัคสถาน, ไวล์การ์ด) ถ่ายทอดสดที่ VB mypassion youtube
คู่ สุพรีม-ชลบุรี (ไทย, เอเชีย) พบ เอจซาจือบาชิ วิเทร อิซทันบูล (ตุรกี, ยุโรป) ถ่ายทอดสดที่ช่อง 3 เฮชดี

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://www.ch3thailand.com/%E0%B8%94%E0%B8%B9%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B8%A7%E0%B8%B5%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%A5%E0%B8%99%E0%B9%8C สำหรับช่อง 3 เฮชดี และ https://www.youtube.com/channel/UC9y9JogffMmDtWP3AXzqrHw สำหรับ VB mypassion youtube

5
รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่มบี

สุพรีม-ชลบุรี (ไทย, เอเชีย) 0 - 3 ปราเอีย คลูบี (บราซิล, อเมริกาใต้) เซ็ต คะแนน 22 - 25, 16 - 25 และ 14 - 25
เอจซาจือบาชิ วิเทร อิซทันบูล (ตุรกี, ยุโรป) 3 - 0 อัลไต (คาซัคสถาน, ไวล์การ์ด) เซ็ต คะแนน 25 - 10, 25 - 11 และ 25 - 15



คู่ สุพรีม-ชลบุรี (ไทย, เอเชีย) พบ ปราเอีย คลูบี (บราซิล, อเมริกาใต้) ถ่ายทอดสดที่ช่อง 3 เฮชดี
คู่ เอจซาจือบาชิ วิเทร อิซทันบูล (ตุรกี, ยุโรป) พบ อัลไต (คาซัคสถาน, ไวล์การ์ด) ถ่ายทอดสดที่ VB mypassion youtube

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://www.ch3thailand.com/%E0%B8%94%E0%B8%B9%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B8%A7%E0%B8%B5%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%A5%E0%B8%99%E0%B9%8C สำหรับช่อง 3 เฮชดี และ https://www.youtube.com/channel/UC9y9JogffMmDtWP3AXzqrHw สำหรับ VB mypassion youtube

6
ประเภท ทีมชาย



ประเภท ทีมหญิง


7
ประเภท ทีมชาย

ไดม่อนด์ ฟู้ด สระบุรี 3 - 0 ราชบุรี เซ็ต คะแนน 25 - 17, 25 - 16 และ 25 - 19
เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร 0 - 3 นครราชสีมา เซ็ต คะแนน 14 - 25, 16 - 25 และ 15 - 25

ประเภท ทีมหญิง

อาร์เอสยู 0 - 3 โอพาร์ท 369 เซ็ต คะแนน 18 - 25, 16 - 25 และ 15 - 25
นครราชสีมา 3 - 0 คิง กรุงเทพมหานคร เซ็ต คะแนน 25 - 10, 25 - 21 และ 25 - 11




ประเภท ทีมชาย

คู่ ไดม่อนด์ ฟู้ด สระบุรี พบ ราชบุรี ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร พบ นครราชสีมา ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2

ประเภท ทีมหญิง

คู่ อาร์เอสยู พบ โอพาร์ท 369 ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ นครราชสีมา พบ คิง กรุงเทพมหานคร ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-2 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2 และ http://www.adintrend.com/hd/ch23 สำหรับช่อง ทรูโฟร์ยู

8
ประเภท ทีมชาย

ขอนแก่น 0 - 3 แอร์ฟอร์ซ เซ็ต คะแนน 22 - 25, 5 - 25 และ 14 - 25
ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก 3 - 2 วิสาขา เซ็ต คะแนน 22 - 25, 25 - 17, 25 - 21, 16 - 25 และ 15 - 10

ประเภท ทีมหญิง

ควินท์ แอร์ฟอร์ซ 2 - 3 นครนนทบุรี เซ็ต คะแนน 13 - 25, 25 - 16, 20 - 25, 25 - 21 และ 12 - 15
สุพรีม-ชลบุรี 3 - 0 ขอนแก่นสตาร์ เซ็ต คะแนน 25 - 19, 25 - 15 และ 25 - 23




ประเภท ทีมชาย

คู่ ขอนแก่น พบ แอร์ฟอร์ซ ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก พบ วิสาขา ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2

ประเภท ทีมหญิง

คู่ ควินท์ แอร์ฟอร์ซ พบ นครนนทบุรี ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 5
คู่ สุพรีม-ชลบุรี พบ ขอนแก่นสตาร์ ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://sport.trueid.net/live/truesport-5 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 5, http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-2 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2 และ http://www.adintrend.com/hd/ch23 สำหรับช่อง ทรูโฟร์ยู

9
ประเภท ทีมชาย

ขอนแก่น 0 - 3 เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร เซ็ต คะแนน 18 - 25, 21 - 25 และ 16 - 25
ไดม่อนด์ ฟู้ด สระบุรี 3 - 0 วิสาขา เซ็ต คะแนน 25 - 19, 25 - 20 และ 25 - 17

ประเภท ทีมหญิง

ขอนแก่นสตาร์ 2 - 3 นครนนทบุรี เซ็ต คะแนน 25 - 22, 27 - 25, 23 - 25, 21 - 25 และ 13 - 15
ควินท์ แอร์ฟอร์ซ 3 - 0 อาร์เอสยู เซ็ต คะแนน 25 - 17, 25 - 16 และ 25 - 14




ประเภท ทีมชาย

คู่ ขอนแก่น พบ เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ ไดม่อนด์ ฟู้ด สระบุรี พบ วิสาขา ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู

ประเภท ทีมหญิง

คู่ ขอนแก่นสตาร์ พบ นครนนทบุรี ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ ควินท์ แอร์ฟอร์ซ พบ อาร์เอสยู ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-2 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2 และ http://www.adintrend.com/hd/ch23 สำหรับช่อง ทรูโฟร์ยู

10
ประเภท ทีมชาย

ราชบุรี 0 - 3 แอร์ฟอร์ซ เซ็ต คะแนน 15 - 25, 18 - 25 และ 19 - 25
นครราชสีมา 0 - 3 ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก เซ็ต คะแนน 22 - 25, 22 - 25 และ 13 - 25

ประเภท ทีมหญิง

โอพาร์ท 369 1 - 3 นครราชสีมา เซ็ต คะแนน 14 - 25, 15 - 25, 25 - 23 และ 18 - 25
สุพรีม-ชลบุรี 3 - 0 คิง กรุงเทพมหานคร เซ็ต คะแนน 25 - 12, 25 - 12 และ 25 - 18




ประเภท ทีมชาย

คู่ ราชบุรี พบ แอร์ฟอร์ซ ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู
คู่ นครราชสีมา พบ ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู

ประเภท ทีมหญิง

คู่ ราชบุรี พบ แอร์ฟอร์ซ ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ สุพรีม-ชลบุรี พบ คิง กรุงเทพมหานคร ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-2 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2 และ http://www.adintrend.com/hd/ch23 สำหรับช่อง ทรูโฟร์ยู

11
ประเภท ทีมชาย

ราชบุรี 0 - 3 เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร เซ็ต คะแนน 19 - 25, 20 - 25 และ 22 - 25
แอร์ฟอร์ซ 1 - 3 วิสาขา เซ็ต คะแนน 21 - 25, 31 - 33, 25 - 21 และ 24 - 26

ประเภท ทีมหญิง

ควินท์ แอร์ฟอร์ซ 3 - 0 โอพาร์ท 369 เซ็ต คะแนน 26 - 24, 25 - 19 และ 25 - 15
สุพรีม-ชลบุรี 1 - 3 นครราชสีมา เซ็ต คะแนน 30 - 28, 22 - 25, 22 - 25 และ 23 - 25




ประเภท ทีมชาย

คู่ ราชบุรี พบ เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ แอร์ฟอร์ซ พบ วิสาขา ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู

ประเภท ทีมหญิง

คู่ ควินท์ แอร์ฟอร์ซ พบ โอพาร์ท 369 ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ สุพรีม-ชลบุรี พบ นครราชสีมา ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-2 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2 และ http://www.adintrend.com/hd/ch23 สำหรับช่อง ทรูโฟร์ยู

12
ประเภท ทีมชาย

ไดม่อนด์ ฟู้ด สระบุรี 3 - 1 ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก เซ็ต คะแนน 25 - 22, 24 - 26, 25 - 18 และ 25 - 17
ขอนแก่น 0 - 3 นครราชสีมา เซ็ต คะแนน 9 - 25, 14 - 25 และ 21 - 25

ประเภท ทีมหญิง

ขอนแก่นสตาร์ 3 - 0 อาร์เอสยู เซ็ต คะแนน 25 - 20, 25 - 21 และ 25 - 15
นครนนทบุรี 3 - 0 คิง กรุงเทพมหานคร เซ็ต คะแนน 25 - 21, 25 - 6 และ 25 - 8





ประเภท ทีมชาย

คู่ ไดม่อนด์ ฟู้ด สระบุรี พบ ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ ขอนแก่น พบ นครราชสีมา ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู

ประเภท ทีมหญิง

คู่ ขอนแก่นสตาร์ พบ อาร์เอสยู ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 5
คู่ นครนนทบุรี พบ คิง กรุงเทพมหานคร ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-2 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2 และ http://www.adintrend.com/hd/ch23 สำหรับช่อง ทรูโฟร์ยู

13
ประเภท ทีมชาย

ราชบุรี 2 - 3 ขอนแก่น เซ็ต คะแนน 23 - 25, 25 - 17, 22 - 25, 25 - 12 และ 16 - 18
นครราชสีมา 1 - 3 ไดม่อนด์ ฟู้ด สระบุรี เซ็ต คะแนน 22 - 25, 15 - 25, 25 - 16 และ 21 - 25

ประเภท ทีมหญิง

คิง กรุงเทพมหานคร 3 - 1 อาร์เอสยู เซ็ต คะแนน 15 - 25, 25 - 20, 25 - 21 และ 26 - 24
ขอนแก่นสตาร์ 3 - 0 ควินท์ แอร์ฟอร์ซ เซ็ต คะแนน 25 - 18, 25 - 22 และ 25 - 22




ประเภท ทีมชาย

คู่ ราชบุรี พบ ขอนแก่น ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2

ประเภท ทีมหญิง

คู่ คิง กรุงเทพมหานคร พบ อาร์เอสยู ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ ขอนแก่นสตาร์ พบ ควินท์ แอร์ฟอร์ซ ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-2 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2 และ http://www.adintrend.com/hd/ch23 สำหรับช่อง ทรูโฟร์ยู

14
ประเภท ทีมชาย

แอร์ฟอร์ซ 3 - 1 ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก 25 - 20, 18 - 25, 25 - 21 และ 25 - 21
วิสาขา 3 - 0 เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร เซ็ต คะแนน 25 - 22, 25 - 21 และ 25 - 19

ประเภท ทีมหญิง

โอพาร์ท 369 1 - 3 สุพรีม-ชลบุรี เซ็ต คะแนน 15 - 25, 16 - 25, 25 - 20 และ 14 - 25
นครนนทบุรี 0 - 3 นครราชสีมา เซ็ต คะแนน 20 - 25, 20 - 25 และ 19 - 25





ประเภท ทีมชาย

คู่ แอร์ฟอร์ซ พบ ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ วิสาขา พบ เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู

ประเภท ทีมหญิง

คู่ โอพาร์ท 369 พบ สุพรีม-ชลบุรี ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ นครนนทบุรี พบ นครราชสีมา ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูโฟร์ยู

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-2 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2 และ http://www.adintrend.com/hd/ch23 สำหรับช่อง ทรูโฟร์ยู

15
ประเภท ทีมชาย



ประเภท ทีมหญิง


หน้า: [1] 2 3 ... 49